Me Ya Kamata Mu Yi Don Ci Gaban Dorewa

Yawancin nunin talla ana nufin zubar dasu.Bashi iri ɗaya na nuni ba zai iya kasancewa a cikin kantin sayar da shi na ƴan watanni kawai saboda yana hidimar lokaci ɗaya na lokacin talla.A lokacin aikin masana'antu, kawai 60% na kayan nuni sun shiga cikin kantin sayar da.Sauran kashi 40 cikin 100 na almubazzaranci ne akan ƙira da ciniki.Abin takaici, ana ganin wannan sharar a matsayin tsadar kasuwanci.Dillalai da samfuran da suka lura da irin waɗannan sharar sun riga sun yi yarjejeniya kan dorewarsu da ayyukan zamantakewa.

A cikin wannan halin, ta yaya masu siyar da kayayyaki za su daidaita tsare-tsaren dorewarsu tare da tsare-tsaren ci gaban da ba su dorewa ba?Bayan haka, masu amfani suna shirye su saya daga kamfani, kamar yadda suka fada a cikin yanki mai dorewa.Kwanan nan, wani binciken abokin ciniki ya ce: kusan 80% na abokan ciniki suna tunanin "dorewa yana nufin wani abu a gare su yayin sayayya. 50% na mutane suna shirye su biya ƙarin don samfurori masu dorewa. Bayanan kuma sun nuna cewa tsara Z yana kula da dorewa fiye da tsarar S. Bugu da ƙari, idan farashin ya kasance na dindindin, mutane suna son gina ƙarin haɗin gwiwa tare da alamu.

Nemo hanyoyin magance sharar kayan sayar da kayayyaki zai taimaka wa masu siyar da su rage tasirin muhallinsu da daidaita ayyukansu da saƙonsu.Masu amfani da yanayin muhalli suna mayar da martani ga alamun labarun da suka dace da sha'awar su don dorewa.

Ƙirƙiri, Tattalin Arziki, da Gwaji

SDUS ya taimaka wa abokan ciniki da yawa rungumar dorewa ta hanyar ƙirƙira, tattalin arziƙi, da gwajin kayan nuni na wurin-siyan.

Ƙirƙiri

Domin kusanci darajar dorewa ta Nestle, SD yana haifar da cikakkiyar nunin yanayin yanayi, daga kayan zuwa tsarin ma'auni, duk ana iya sake yin amfani da su.SD ta duba kayan da ake amfani da su tare da ba da shawarar hanyoyin rage ko kawar da filastik gaba ɗaya.Maganin ya haɗa da canza kayan daga filastik zuwa yanayin yanayi da kuma samar da tsarin aiki mai nauyi wanda ya fi tsayi fiye da filastik.

Shirin yana buƙatar ganin hanyoyin da aka saba da su ta sabbin hanyoyi.Yawanci, duk shirye-shiryen haɗin gwiwar ana yin su ne da filastik dorewa don ɗaukar ƙarin samfura.Duk da haka, za mu iya;Kada ku yi amfani da kowane filastik a wannan lokacin.Ƙwararrun ƙirar SD ta yi aiki tare da abokan cinikinmu don haɓaka sabbin shirye-shiryen haɗin gwiwa waɗanda gabaɗaya suka cire robobin da ke ɗauke da 90kg na samfuran gabaɗaya-canzawa daga nunin faifai na yau da kullun zuwa nunin sake fa'ida.

Ya zuwa yanzu, muna haɗin gwiwa tare da Nestle da haɓaka nunin nuni daban-daban waɗanda za'a iya sake amfani dasu.Daga waɗannan hanyoyin ƙirƙirar, muna fatan za su iya rage wasu illar muhalli masu cutarwa.

Tattalin Arziki

Yin la'akari da sharar gida a cikin samar da nunin POP.Kamfanin yana fatan haɓaka samfurin ƙira mai kyau wanda zai iya adana takarda yadda ya kamata.Yawanci, kodayake nunin kwali yana iya sake yin amfani da su, sharar da tarkacen takarda a masana'anta na iya kaiwa 30-40%.Domin tabbatar da kudurinmu na samun ci gaba mai dorewa, muna ƙoƙarin rage ɓarna daga tsarin ƙira.Ya zuwa yanzu, ƙungiyar SD ta ƙaddamar da sharar gida zuwa 10-20%, wani gagarumin ci gaba ga masana'antu.

Gwaji

A cikin ci gaba da ci gaba da tsarin ƙira, gwaji dole ne ya zama hanyar haɗi mai mahimmanci.Wani lokaci, kyau da nauyi ba za su iya zama tare ba.Amma SD yana so ya samar wa masu amfani da mafi kyawun abin da za su iya.Don haka kafin mu aika samfuranmu ga abokan ciniki, muna buƙatar yin wasu gwaje-gwaje, kamar gwaje-gwaje na aunawa, gwajin dorewa, kariyar muhalli, da sauransu. SD yayi aiki tare da kamfanin kayan aikin wasanni, kuma sun buƙaci mu sanya nunin nuni don daidaitawa dumbbell. nauyi 55kg.Saboda samfurin yana da nauyi sosai, dole ne mu sake tsara marufi na samfur don hana dumbbell daga lalata marufi da nunin nuni a cikin tsarin sufuri.

Bayan tattaunawa da gwaje-gwaje da yawa, mun ƙaddamar da marufi na waje kuma mun ƙara tsari mai siffar triangular a ciki don tabbatar da cewa samfuran ba za su zagaya ba yayin aikin sufuri, suna lalata firam ɗin nunin.Mun ƙarfafa dukkan firam ɗin don tabbatar da cewa yana ɗaukar kaya.A ƙarshe, mun gudanar da sufuri da gwaje-gwaje masu dorewa akan nuni da marufi.Mun kwaikwayi samfuran duka a cikin wucewa kuma mun kammala gwajin jigilar kaya na kwanaki 10.Tabbas, sakamakon yana da yawa.Shafukan nunin mu ba su lalace ba yayin sufuri kuma an sanya su a cikin mall har tsawon watanni 3-4 ba tare da lalacewa ba.

Dorewa

Waɗannan motsi sun tabbatar da cewa ɗakunan POP masu ɗorewa ba oxymoron ba ne.Jagoranci ta hanyar ingantacciyar sha'awar samun ingantacciyar hanya, dillalai za su iya tarwatsa yanayin da ake ciki yayin haɓaka ɗakunan POP masu kayatarwa da aiki waɗanda ke cika manufarsu da tallafawa labarin kamfanin.Shiga cikin ƙirƙira mai kayatarwa na iya gano sabbin hanyoyin samar da kayayyaki da samfura masu dorewa.

Amma mafita ba koyaushe ke dogara da sabbin kayayyaki ko fasaha ba.Kawai tambayar kowane mataki na tsarin da aka saba zai zama yuwuwar haɓakawa.Shin samfurin yana buƙatar nannade cikin filastik?Shin itace ko kayan takarda da aka ci gaba da ɗorewa na iya maye gurbin tushen robobi?Za a iya amfani da shelves ko trays don dalilai na biyu?Dole ne a cika fakitin bayyanawa da filastik?Rashin amfani, ingantawa, ko canza marufi na iya rage farashi da lalacewar muhalli.

Gane al'adar jefarwa a cikin kayan siyarwa shine mataki na farko zuwa mafi ɗorewar samfuri.Bai kamata ya kasance haka ba.Masu kasuwa za su iya ci gaba da ƙirƙira don ɗaukar hankalin masu amfani da fitar da halayensu.Bayan al'amuran, SD na iya fitar da sabbin abubuwa.

Ziyarci shafin mu mai dorewa don ƙarin koyo game da yadda Sd zai iya sa aiwatar da tallace-tallacen tallace-tallace ya fi dorewa.


Lokacin aikawa: Satumba-01-2022